Article

Camera cannot be fitted in a manner it would affect others privacy-Bombay High Court

അനുവാദമില്ലാതെ ക്യാമറ ഫിറ്റ് ചെയ്യുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമെന്ന് ബോംബെ ഹൈക്കോടതി

അപരന്റെ  ഫ്ലാറ്റിനു മുന്നിൽ, അവിടെ  ആരൊക്കെ വരുന്നു പോകുന്നു എന്ന് അറിയാൻ ക്യാമറ ഫിറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ അത് സ്വന്തം കയ്യിലെ പണം കൊണ്ടായതിനാൽ കുഴപ്പമില്ല എന്നായിരുന്നു അവർ വിചാരിച്ചത്. അവരുടെ വീടിനകത്തെ ചില വീഡിയോകളും ഫോട്ടോകളും എടുത്തുവെന്നും പരാതിയുണ്ട്. അതും അവരെ ശല്യപ്പെടുത്തുന്നു  എന്നാണ് പറയുന്നത്. അന്യന്റെ  അനുവാദമില്ലാതെ അവൻറെ ഫ്ലാറ്റിൽ വന്നു പോകുന്നവരെ കാണുന്നവിധത്തിൽ ക്യാമറ സെറ്റ് ചെയ്യുന്നത് സ്വകാര്യതയുടെ ലംഘനം ആണെന്ന് ബോംബെ ഹൈക്കോടതി വിധിച്ചു. (Suit  L  No  548 / 2018) 

Related Articles

2 Comments

  • Nike Air Max 270
    qxkrkoxnfz@hotmail.com
    Yeezys http://www.yeezy.com.co/ Yeezy Shoes http://www.yeezys.us.com/ Yeezy http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 Blue Tint http://www.yeezybluetint.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.com/ Adidas Yeezy 500 http://www.yeezy500utilityblack.us/ Vapor Max http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon Shoes http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon UK http://www.salomons.me.uk/ Salomon Speedcross 4 http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Air Jordan 1 http://www.offwhitejordan1.com/ Nike Air VaporMax http://www.nikevapormax.org.uk/ React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Store http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Air Max Nike http://www.nikeairmax.us/ Air Max Nike http://www.max2017.us/ Jordan Shoes 2018 http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord http://www.jordan11-concord.com/ Cheap Yeezy Boost http://www.cs7boots1.com/ Cheap NBA Jerseys http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock UK http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ Basketball Jersey http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga UK http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga UK http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga Trainers http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Nike Air Max http://www.airmax270.org.uk/ Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Adidas Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Nike Air Max 270
    January 2, 2019
    Replay
  • Nike Element 87
    iyydwqwlh@hotmail.com
    Jordan 12 Gym Red 2018 http://www.jordan12gymred.us.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.us/ Nike Store http://www.nikestores.us.com/ jordan 33 http://www.jordan33.us/ cheap jerseys http://www.cheapjerseysfromchina.us/ custom nfl jerseys http://www.customnfljerseys.us/ jordan 11 concord 2018 http://www.jordan11concord.us.com/ Air Jordan 12 Gym Red http://www.jordan12gymred.us/ Jordan 12 Gym Red http://www.redjordan12.us/ Yeezy Shoes http://www.yeezy.com.co/ Yeezy Shoes http://www.yeezys.us.com/ Yeezy Supply http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezy Boost 350 http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost 350 http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 Blue Tint http://www.yeezybluetint.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.us/ Nike Air VaporMax http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon UK http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon Shoes http://www.salomons.me.uk/ Salomon Shoes http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Jordan http://www.offwhitejordan1.com/ Nike Air VaporMax http://www.nikevapormax.org.uk/ Nike React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Store http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet Store http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet Store http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ Cheap Nike NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Air Max Nike http://www.nikeairmax.us/ Nike Air Max 2017 http://www.max2017.us/ Jordan Shoes http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord http://www.jordan11-concord.com/ Kanye West Yeezys Boost Shoes http://www.cs7boots1.com/ Cheap NBA Jerseys From China http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock Sandals UK http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ NBA Jerseys http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga Trainers http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Nike Air Max 270 http://www.airmax270.org.uk/ Adidas Yeezys http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Nike Element 87
    January 7, 2019
    Replay

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *