Article

Kerala Flood 2018 Government order dated 16.8.18

*പ്രളയക്കെടുതിക്ക് നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിനുള്ള സർക്കാർ ഉത്തരവിറങ്ങി* (13/2018 ദു.നി.വ.16.8.18)

പ്രധാനപ്പെട്ട നിർദ്ദേശങ്ങൾ-
രണ്ടു ദിവസത്തിലധികം വെള്ളം കെട്ടിനിന്ന് പുരയിടങ്ങളിലെ കുടുംബങ്ങൾക്ക് പതിനായിരം രൂപ നഷ്ടപരിഹാരം ലഭിക്കും. പൂർണമായും തകർന്നത് പൂർണമായും വാസയോഗ്യമല്ലാത്ത ആയ വീടുകൾക്ക് നാലു ലക്ഷം രൂപ. വീടും സ്ഥലവും നഷ്ടമായവർക്ക് മൂന്നു മുതൽ അഞ്ചു സെൻറ് വരെ സ്ഥലം വാങ്ങുന്നതിന് പരമാവധി ആറു ലക്ഷം രൂപ. നഷ്ടപ്പെട്ടനഷ്ടപ്പെട്ട രേഖകൾ പുനസ്ഥാപിക്കുന്നതിന് പഞ്ചായത്ത് മുനിസിപ്പാലിറ്റി കോർപ്പറേഷൻ തലത്തിൽ അദാലത്തുകൾ നടത്തും. 
ദുരിതാശ്വാസം നൽകുന്ന തുക നിക്ഷേപിക്കുന്ന ബാങ്കുകളിൽ മിനിമം ബാലൻസ് പാലിക്കണമെന്ന നിബന്ധന ഒഴിവാക്കും. സർക്കാർ ഉത്തര വിൻറെ  പൂർണ്ണരൂപം  
ൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം. 

Related Articles

1 Comments

  • Jordan 12 Gym Red
    btiqbhdtlj@hotmail.com
    Air Jordan 12 Gym Red http://www.jordan12gymred.us.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.us/ Nike Outlet http://www.nikestores.us.com/ jordan 33 http://www.jordan33.us/ cheapjerseysfromchina http://www.cheapjerseysfromchina.us/ custom nfl jerseys http://www.customnfljerseys.us/ jordan 11 concord 2018 http://www.jordan11concord.us.com/ Jordan 12 Gym Red 2018 http://www.jordan12gymred.us/ Jordan 12 Gym Red 2018 http://www.redjordan12.us/ Yeezy Shoes http://www.yeezy.com.co/ Yeezy Shoes http://www.yeezys.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezys Shoes http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezybluetint.com/ Adidas Yeezy 500 http://www.yeezy500utilityblack.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.us/ Nike VaporMax http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon Shoes http://www.salomons.me.uk/ Salomon Shoes http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Jordan http://www.offwhitejordan1.com/ Nike VaporMax http://www.nikevapormax.org.uk/ React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike React Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Online http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet Store http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet Store http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ Nike NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Air Max 97 http://www.nikeairmax.us/ Nike Air Max 2017 http://www.max2017.us/ Jordan Shoes http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord http://www.jordan11-concord.com/ Kanye West Yeezys Boost Shoes http://www.cs7boots1.com/ Cheap NBA Jerseys http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock Sandals http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ NBA Jerseys http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga UK http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga UK http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga Trainers http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Nike Air Max http://www.airmax270.org.uk/ Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Adidas Yeezy http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Jordan 12 Gym Red http://www.jordan12gymred.us.com/
    December 14, 2018
    Replay

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *