Article

CRZ - തീരനിയന്ത്രണ വിജ്ഞാപനം 2011 സംബന്ധിച്ച് KCZMA 2018 മേയ് 14 ന് പുറത്തിറക്കിയ ഉത്തരവ്

CRZ - തീരനിയന്ത്രണ വിജ്ഞാപനം 2011 സംബന്ധിച്ച് KCZMA 2018 മേയ് 14 ന് പുറത്തിറക്കിയ ഉത്തരവ് അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ പ്രാവർത്തികമാക്കിയാൽ NDZ തീരനിയന്ത്രണ മേഖലയിലും 100 മീറ്റർ സ്ക്വയർ (1076 സ്ക്വയർഫീറ്റ്) വീടുകൾ പണിയുന്നതിന്സാഹചര്യമൊരുങ്ങും. #90ശതമാനം_ഭവനനിർമാണ_തടസ്സങ്ങളും മാറിക്കിട്ടും. അനുവാദം നൽകാനുള്ള അധികാരം ജില്ലാതലത്തിൽ നൽകിയതും പ്രയോജനകരമാകും.

Related Articles

1 Comments

  • React Element 87
    uoivqegjves@hotmail.com
    Air Jordan 12 Gym Red http://www.jordan12gymred.us.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.com/ Nike Outlet satore http://www.nikefactoryoutletstoreonline.us/ Nike Store http://www.nikestores.us.com/ retro jordan 33 http://www.jordan33.us/ cheap jerseys http://www.cheapjerseysfromchina.us/ custom nfl jerseys http://www.customnfljerseys.us/ jordan 11 concord 2018 http://www.jordan11concord.us.com/ Jordan 12 Gym Red http://www.jordan12gymred.us/ Jordan 12 Gym Red 2018 http://www.redjordan12.us/ Yeezy http://www.yeezy.com.co/ Yeezy Shoes http://www.yeezys.us.com/ Yeezy http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost 350 http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 Blue Tint http://www.yeezybluetint.com/ Yeezy 500 http://www.yeezy500utilityblack.com/ Yeezy 500 Utility Black http://www.yeezy500utilityblack.us/ Nike VaporMax http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon Shoes http://www.salomons.me.uk/ Salomon Speedcross 4 http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Jordan 1 http://www.offwhitejordan1.com/ Vapor Max http://www.nikevapormax.org.uk/ Nike React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Air Vapormax Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Online http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet Store Online Shopping http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ Cheap Nike NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Air Max 97 http://www.nikeairmax.us/ Air Max 2017 http://www.max2017.us/ Jordan Shoes http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord 2018 http://www.jordan11-concord.com/ Kanye West Yeezys Boost Shoes http://www.cs7boots1.com/ Wholesale Cheap NBA Jerseys http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock Sandals UK http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ Basketball Jersey http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga UK http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga UK http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga UK http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Air Max 270 http://www.airmax270.org.uk/ Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Adidas Yeezy Shoes http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ React Element 87 http://www.nikereactelement87.us/
    December 15, 2018
    Replay

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *