Article

RTI - right to see answer sheets of PSC examinations - Supreme Court

സ്വന്തം ഉത്തരക്കടലാസ് പരിശോധിക്കാൻ ഉദ്യോഗാർത്ഥിക്ക് അവകാശമുണ്ടോ?
#Right to information Act #RTI
പബ്ലിക് സർവീസ് കമ്മീഷൻ നടത്തിയ പരീക്ഷ എഴുതിയ ഉദ്യോഗാർത്ഥിക്ക് തനിക്ക് ലഭിച്ച മാർക്ക് സംബന്ധിച്ച സംശയം ഉണ്ടായപ്പോൾ മൂല്യനിർണയം നടത്തിയ ഉത്തരകടലാസ് ഒന്ന് കാണണമെന്ന് തോന്നി. വിവരാവകാശ നിയമപ്രകാരം അതിന് അപേക്ഷ നൽകിയെങ്കിലും അധികാരികൾ അത് നിരസിച്ചു. എന്നാൽ ഉദ്യോഗാർഥിക്ക് സ്വന്തം പരീക്ഷയുടെ മാർക്കുകൾ നോക്കാൻ അവസരം നൽകുന്നത് പൊതുതാൽപര്യത്തിന് എതിരാവുകുകയോ
രാജ്യതാൽപര്യത്തിനെതിരാവുകയോ ചെയ്യുകയില്ല എന്ന് രാജ്യത്തെ പരമോന്നത നീതിപീഠം. ഉത്തരക്കടലാസ് പരിശോധിക്കാൻ ഉദ്യോഗാർത്ഥിക്ക് അവസരം നൽകി. (Civil Appeal 6723.2018)

Related Articles

1 Comments

  • air jordan 33
    ywjzrfbigj@hotmail.com
    Yeezy http://www.yeezy.com.co/ Yeezy Shoes http://www.yeezys.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezysupply.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezy-shoes.us.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezy-boost350.com/ Yeezy Boost 350 V2 http://www.yeezyboost350.us.com/ Yeezy Shoes http://www.yeezybluetint.com/ Yeezy 500 http://www.yeezy500utilityblack.com/ Yeezy 500 http://www.yeezy500utilityblack.us/ Nike VaporMax http://www.vapor-max.org.uk/ Salomon Shoes http://www.salomon-shoes.org.uk/ Salomon UK http://www.salomons.me.uk/ Salomon UK http://www.salomonspeedcross4.org.uk/ Off White Jordan 1 http://www.offwhitejordan1.com/ Vapor Max http://www.nikevapormax.org.uk/ Nike React Element 87 http://www.nikereactelement87.us.com/ Nike Element 87 http://www.nikereactelement87.us/ Nike Plus http://www.nikeplus.us/ Nike Outlet Online http://www.nike--outlet.us/ Nike Outlet Store Online Shopping http://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/ Nike Outlet Store Online Shopping http://www.nikeoutletonlineshopping.us/ Nike NBA Jerseys http://www.nikenbajerseys.us/ Air Max Nike http://www.nikeairmax.us/ Nike Air Max 2017 http://www.max2017.us/ Air Jordan Shoes http://www.jordan-com.com/ Jordan 11 Concord http://www.jordan11-concord.com/ Cheap Yeezy Shoes http://www.cs7boots1.com/ Cheap NBA Jerseys http://www.cheapnba-jerseys.us/ Birkenstock Sandals UK http://www.birkenstocksandalsuk.me.uk/ Basketball Jersey http://www.basketball-jersey.us/ Balenciaga UK http://www.balenciaga.me.uk/ Balenciaga http://www.balenciagauk.org.uk/ Balenciaga UK http://www.balenciagatriples.org.uk/ Balenciaga http://www.birkenstocks.me.uk/ Balenciaga http://www.balenciagatrainers.org.uk/ Air Max 270 http://www.airmax270.org.uk/ Yeezy http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ Adidas Yeezy http://www.adidasyeezyshoes.org.uk/ air jordan 33
    January 7, 2019
    Replay

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *